Ingia / Jisajili

Ingekuwa Heri Leo

Mtunzi: John Mgandu
> Tazama Nyimbo nyingine za John Mgandu

Makundi Nyimbo: Zaburi

Umepakiwa na: Yudathadei Chitopela

Umepakuliwa mara 7,760 | Umetazamwa mara 14,686

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Katikati Dominika ya 18 Mwaka C
- Katikati Dominika ya 23 Mwaka A

Download Nota Download Midi

Maoni - Toa Maoni

Alex Mhoja Jan 26, 2018
Pongeza, Kosoanakupoke9a Sana Kwa Kzi Yako Mungu Akubarki Sna

Emmanuel M Mabula Mar 19, 2017
Mungu ni Upendo

mary Jul 28, 2016
Mbarikiwe sana kwa kazi yako nzuri

Toa Maoni yako hapa