Wimbo wa Taifa wa Tanzania (Tanzania National Anthem)

Mtunzi : Enoch Sontonga

Category : Anthem |

Uploaded Na : Beatus Idama > Mfahamu zaidi

Weka wimbo kwenye favorites

Umetazamwa mara 19,316

PDF imekuwa downloaded mara 4,682

Wafahamishe wengine juu ya wimbo

Mungu ibariki Afrika

Wabariki viongozi wake

Hekima umoja na amani

Hizi ni ngao zetu

Afrika na watu wake

Ibariki  Afrika

Ibariki  Afrika

Tubariki watoto wa Afrika

 

Mungu ibariki Tanzania

Dumisha uhuru na umoja

Wake kwa waume na watoto

Mungu ibariki

Tanzania na watu wake

Ibariki Tanzania

Ibariki Tanzania

Tubariki watoto wa Tanzania

 

 



Mtunzi huyu ana nyimbo 1 SMN

Maoni

Maoni 12

John

Aug 11,2017

napenda wimbo wataifa retu raaman nanastiza vijana wenzangu waupende naheshimu

Files alizo-upload:
tmp-cam-1841521241.jpg

Mukoya Aywah

Jun 11,2017

Mashallah! Napendezwa sana na wimbo huu.Naomba kupata kanda.

Edwine Piuce

Mar 26,2017

Wimbo huu una maana kubwa inabidi uheshimiwe na kila mtu kwa manugaa ya taifa!

Daniel

Feb 02,2017

Nimependa kupta nyimbo hii y taifa tupeni nyimbo zingine

Paschal Edward Rweumbiza

Jan 12,2017

Mungu ibariki tanzania,yaani wimbo huu unatakiwa uheshimiwe,tuwafundishe vijana wetu maana ya nyimbo za mataifa zina maana gain.maana vijana wanafananisha wimbo huu na Mziki Wa kawaida tu,hata ukiimbwa hakuna anayeshtuka.Linganisha walioutazama na waliotazama Salome wimbo Wa juzi utaona kuwa hawana habari nao.tubadilike watanzania.

Paschal Edward Rweumbiza

Jan 12,2017

Mungu ibariki tanzania,yaani wimbo huu unatakiwa uheshimiwe,tuwafundishe vijana wetu maana ya nyimbo za mataifa zina maana gain.maana vijana wanafananisha wimbo huu na Mziki Wa kawaida tu,hata ukiimbwa hakuna anayeshtuka.Linganisha walioutazama na waliotazama Salome wimbo Wa juzi utaona kuwa hawana habari nao.tubadilike watanzania.

Paschal Edward Rweumbiza

Jan 12,2017

Mungu ibariki tanzania,yaani wimbo huu unatakiwa uheshimiwe,tuwafundishe vijana wetu maana ya nyimbo za mataifa zina maana gain.maana vijana wanafananisha wimbo huu na Mziki Wa kawaida tu,hata ukiimbwa hakuna anayeshtuka.Linganisha walioutazama na waliotazama Salome wimbo Wa juzi utaona kuwa hawana habari nao.tubadilike watanzania.

Adam Marley

Dec 20,2016

Nmependa kupata hizi notes ila naomba wekeni nyimbo nyingi zaidi tujifunzze

Buruhani ngonyani

Oct 05,2016

Naomba mungu aendelee kutulindia amani tuliyonayo, maana tanzania yetu ndio nchi ya furaha.MUNGU IBARIKI TANZANIA.

Ally Hamisi

Jun 16,2016

Pongeza, Kosoa.... Uwe mstaarabu Naupenda sana wimbo wa taifa kwa moyo wangu wote na ninawashauri wananchi wa jamhuri ya muungano wa tanzania tuuheshimu wimbo wa taifa kwa ustaarabu

Daudi

Jun 15,2016

Nimeupenda

Files alizo-upload:
starboy-logo.jpg

Albano John Ammuly

May 29,2016

Naupenda Sana Wimbo Wa Taifa Nawaomba WATANZANIA Wenzangu Tuuweshim Wimbo Wetu Maad Utakuta Adi Vilabuni Walevi Wanaimba Imba Ovyo Bila Utaratitibu